Loading... Please wait...

ศูนย์จำหน่ายแอร์การ์ด อันดับ 1 ในประเทศไทย

หมวดหมู่สินค้า

ลงทะเบียนรับข่าวสาร


TP-LINK MC210CS Gigabit Single-Mode Media Converter

  • รูปภาพ 1
ราคาเต็ม:
2,150.00฿
ราคารวม:
1,990.00฿ (คุณประหยัดเงิน 160.00฿)
รหัสสินค้า:
MC210CS
ยี่ห้อ:
ค่าจัดส่ง:
คำนวณเมื่อชำระเงิน
จำนวน:


คุณสมบัติของสินค้า

  • TP-LINK MC210CS เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber เป็น Gigabit LAN แบบ Single-Mode รองรับสาย Fiber ยาวสูงสุด 15 กม.
  • 10/100 / 1000Mbps พอร์ต RJ45 Auto-Negotiation รองรับ Auto-MDI / MDIX
  • มาตรฐาน IEEE 802.3ab และ IEEE 802.3z
  • เพิ่มระยะทางของไฟเบอร์สูงสุด 9.3 ไมล์ (15 กม.)
MEDIA CONVERTER & MODULE
Standards and Protocols IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z
Basic Function Extends fiber distance up to 9.3 miles (15km)
Ports 1 x 1000M SC/UPC port
1 x 10/100/1000M RJ45 port (Auto MDI/MDIX)
Wave Length 1310nm
Network Media 1000BASE-LX Single-mode Fiber
Network Media 1000BASE-T UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
LED Indicators PWR, Link/Act
Dimensions (W*D*H) 3.7 × 2.9 × 1.1 in.
(95 × 73 × 27 mm)
Power Supply External Power Adapter
Max Power Consumption 1.8W
Safety & Emission FCC, CE, RoHS
Environment Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉)
Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

ดาวน์โหลด TP-LINK MC210CS Datasheet


การรับประกัน

ประกันศูนย์ 1 ปี

สินค้ารุ่นใกล้เคียง

คุณหาสินค้าที่เกี่ยวข้องจากหมวดสินค้า


รายการที่ชมแล้ว...