Loading... Please wait...

ศูนย์จำหน่ายแอร์การ์ด อันดับ 1 ในประเทศไทย

หมวดหมู่สินค้า

ลงทะเบียนรับข่าวสาร


TP-LINK TL-SM311LS MiniGBIC Module

  • รูปภาพ 1
ราคา:
1,190.00฿
รหัสสินค้า:
TL-SM311LS
ยี่ห้อ:
ค่าจัดส่ง:
คำนวณเมื่อชำระเงิน
จำนวน:


คุณสมบัติของสินค้า

  • Single-mode MiniGBIC module
  • ใช้กับ T3700G-28TQ, TL-SG5412F/TL-SG5428, TL-SL5428E,TL-SG3210/TL-SG3216/TL-SG3424/TL-SG3424P,TL-SL3428/TL-SL3452, TL-SG2210P/TL-SG2216/TL-SG2424/TL-SG2424P/TL-SG2452, TL-SL2210/TL-SL2218/TL-SL2428/TL-SL2452 และ MC220L
  • MEDIA CONVERTER & MODULE
    • Standards and Protocols : IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP
    • Wave Length : 1310nm
    • Power Supply : 3.3V
    • Safety & Emission : FCC, CE
    • Cabel : Single-mode Fiber
    • Fiber Type : 9/125 μm Single-mode
    • Max. Cable Length : 10km
    • Data Rate : 1.25Gbps
    • Port Type : LC/UPC

การรับประกัน

ประกันศูนย์ 1 ปี

สินค้ารุ่นใกล้เคียง

คุณหาสินค้าที่เกี่ยวข้องจากหมวดสินค้า


รายการที่ชมแล้ว...